Breaking news

ആദ്യ LKCYL നാഷണൽ ലെവൽ 7-എ സൈഡ് ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റിന്റെ വിജയകരമായ സമാപനം

കായികക്ഷമതയുടെയും പ്രതിഭയുടെയും ആവേശകരമായ പ്രകടനത്തിൽ, ആദ്യ LKCYL ദേശീയതല 7-എ-സൈഡ് ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റ് വൻ വിജയത്തോടെ സമാപിച്ചു. LKCYL കമ്മിറ്റി സംഘടിപ്പിച്ച പരിപാടി പങ്കെടുത്തവരിൽ നിന്നും അനുഭാവികളിൽ നിന്നും ഒരുപോലെ ആവേശത്തോടെയാണ് സ്വീകരിച്ചത്.
മാഞ്ചസ്റ്റർ കെ‌സി‌വൈ‌എൽ ടൂർണമെന്റിലെ ചാമ്പ്യന്മാരായി, മൈതാനത്ത് തങ്ങളുടെ കഴിവുകൾ പ്രകടിപ്പിക്കുകയും £300 പൗണ്ട് ക്യാഷ് പ്രൈസിനൊപ്പം അഭിമാനകരമായ സിറിയക് തോമസ് വൈത്തറ മെമ്മോറിയൽ ട്രോഫി ഉയർത്തുകയും ചെയ്തു. രണ്ടാം സ്ഥാനക്കാരായ കേംബ്രിഡ്ജ് കെ‌സി‌വൈ‌എൽ ധീരമായ പ്രയത്‌നം നടത്തി ഓരിൽ ട്രോഫിയും £200 പൗണ്ട് ക്യാഷ് പ്രൈസും സ്വന്തമാക്കി, ഗ്ലൗസെസ്റ്റർഷയർ കെ‌സി‌വൈ‌എൽ രണ്ടാം റണ്ണറപ്പ് സ്ഥാനം നേടി ആനകുത്തിക്കൽ ട്രോഫിയും £100 പൗണ്ട് പണവും നേടി.
ടൂർണമെന്റിലെ ശ്രദ്ധേയനായ കളിക്കാരൻ കേംബ്രിഡ്ജ് KCYL-ൽ നിന്നുള്ള ആൽബിൻ എബ്രഹാമാണ്, അദ്ദേഹം ടൂർണമെന്റിലെ പ്ലെയർ ഓഫ് ദി ടൂർണമെന്റ് നേടി, പ്രലാടിയിൽ ട്രോഫിയും £ 50 ക്യാഷ് പ്രൈസും നൽകി ആദരിക്കുക മാത്രമല്ല, ടോപ്പ് ഗോൾ സ്കോറർ അവാർഡും കരസ്ഥമാക്കുകയും ചെയ്തു, പടവെട്ടുംകാലയിൽ ട്രോഫിയും  £50 ക്യാഷ് പ്രൈസ് നേടി.
പ്രസിഡന്റ് എബ്രഹാം  ജോയ്‌സ് (ജെസ്വിൻ), സെക്രട്ടറി ആൽബർട്ട് മാത്യു, ട്രഷറർ ക്രിസ്റ്റി ജിബി, വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ജെറോം ജോബി എന്നിവരടങ്ങുന്ന ഔട്ട്‌ഗോയിംഗ് എൽകെസിവൈഎൽ കമ്മിറ്റിയുടെ യുഗത്തിന് ഈ പരിപാടി അന്ത്യം കുറിച്ചു. അവരുടെ അർപ്പണബോധവും കഠിനാധ്വാനവും ടൂർണമെന്റിന്റെ തടസ്സമില്ലാത്ത ഓർഗനൈസേഷൻ ഉറപ്പാക്കി, ഇത് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള പങ്കെടുത്തവരും കാഴ്ചക്കാരും പ്രശംസിച്ചു.
ശ്രദ്ധേയമായി, കാര്യമായ സാമ്പത്തിക പിന്തുണയില്ലാതെ LKCYL കമ്മിറ്റിക്ക് ഇവന്റ് ഹോസ്റ്റുചെയ്യാൻ കഴിഞ്ഞു. ടൂർണമെന്റിലുടനീളം കമ്മിറ്റിയുടെ പ്രൊഫഷണലിസത്തിനും ഏകോപനത്തിനും പങ്കെടുത്തവർ പ്രശംസിച്ചു. ഗെയിമുകളുടെ തത്സമയ സ്ട്രീം വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള കാഴ്ചക്കാരെ ആകർഷിച്ചു, യുകെക്ക് പുറത്ത് നിന്നുള്ള നിരവധി യൂണിറ്റുകൾ ഭാവി ടൂർണമെന്റുകളിൽ പങ്കെടുക്കാൻ താൽപ്പര്യം പ്രകടിപ്പിച്ചു.
സ്ഥാനമൊഴിയുന്ന കമ്മിറ്റി പുതിയ LKCYL കമ്മിറ്റിക്ക് ചുമതലകളും ചുമതലകളും കൈമാറിയപ്പോൾ, അവർ തങ്ങളുടെ പിൻഗാമികൾക്ക് ആശംസകളും പിന്തുണയും അറിയിച്ചു.
ലീഡ് ഫിസിയോതെറാപ്പിസ്റ്റ് ലൂബി മാത്യൂസ്, നഴ്സുമാരായ സിനി ജിബി, സാൻസി ജോയ്‌സ് എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള മെഡിക്കൽ സംഘം പങ്കെടുത്തവർക്കെല്ലാം വൈദ്യസഹായം നൽകുകയും ഗുരുതരമായ പരിക്കുകൾ തടയാൻ സഹായിക്കുകയും ചെയ്തു.
നിരവധി സന്നദ്ധപ്രവർത്തകർ, മെഡിക്കൽ ടീം, എൽകെസിഎ കമ്മിറ്റി എന്നിവരുടെ സഹായവും അർപ്പണബോധവും ഇല്ലായിരുന്നെങ്കിൽ പരിപാടിയുടെ വിജയം സാധ്യമാകുമായിരുന്നില്ല. ടൂർണമെന്റ് വൻ വിജയമാക്കുന്നതിൽ അവരുടെ പിന്തുണയും സംഭാവനകളും വിലമതിക്കാനാവാത്തതായിരുന്നു.
യുകെകെസിഎ കമ്മിറ്റിയും യുകെകെസിവൈഎൽ കമ്മിറ്റിയും ടൂർണമെന്റിന് പിന്തുണ അറിയിച്ച് പെനാൽറ്റി ഷൂട്ട് ഔട്ടിലൂടെ പരിപാടി ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സെന്റ് ജോസഫ്സ് ലണ്ടൻ മിഷൻ വികാരി ഫാ.മാത്യു വി.ജെ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തവരെ ആശീർവദിച്ചു.
ആദ്യ ടൂർണമെന്റ് ശാശ്വതമായ സ്വാധീനം ചെലുത്തി, രണ്ടാമത്തെ LKCYL ദേശീയ തലത്തിലുള്ള 7-എ-സൈഡ് ഫുട്ബോൾ ടൂർണമെന്റിനായി LKCYL കമ്മിറ്റി ഇതിനകം ഒരുങ്ങുകയാണ്. ഫുട്ബോൾ മികവിന്റെയും സൗഹൃദത്തിന്റെയും ആവേശകരമായ മറ്റൊരു പ്രദർശനം വാഗ്ദാനം ചെയ്തുകൊണ്ട് വരാനിരിക്കുന്ന ഇവന്റിനുള്ള തീയതിയും വേദിയും ഉടൻ പ്രഖ്യാപിക്കും.                                                                                                                                                                   
Facebook Comments

knanayapathram

Read Previous

ക്നാനായ കൺവൻഷനിലെ കാണാക്കാഴ്ച്ചകൾ

Read Next

UKKCA യുടെ 51 യൂണിറ്റുകളെയും ഉൾപ്പെടുത്തി ചിട്ടപ്പെടുത്തിയ ഗാനം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നു