അറ്റ്ലാന്റാ മെട്രോ മലയാളീ അസോസിയേഷൻ (“അമ്മ”)  പുതു തലമുറയ്ക്ക് മുൻഗണന നൽകി കൊണ്ട് ഡൊമിനിക് ചാക്കോനാലിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ, പുതിയ ഭരണ സമിതി

ജോയിച്ചൻ കരിക്കാടൻ പാക്കൽ

അറ്റ്ലാന്റാ മെട്രോ മലയാളീ അസോസിയേഷന്റെ (‘അമ്മ) പുതിയ ഭാരവാഹികൾ ചുമതല ഏറ്റു. നവംബര് ഒന്നിന് കൂടിയ ജനറൽ ബോഡിയിൽ, അഡ്വൈസറി ബോർഡ്, ചെയര്മാന് സണ്ണി തോമസ്,  സത്യപ്രതിജ്ഞ ചൊല്ലി കൊടുത്തു. പ്രസിഡന്റ് -ഡൊമിനിക് ചാക്കോനാൽ, വൈസ് പ്രസിഡന്റ്- ഷാനു പ്രകാശ്, ജനറൽ സെക്രട്ടറി- റോഷെല് മിറാൻഡ്സ് കാർത്തിക്,ജോയിന്റ്  സെക്രട്ടറി-മോളി മുര്താൻസാ,   ട്രഷറർ ജെയിംസ് കല്ലറക്കാനിയിൽ,   കമ്മിറ്റി മെംബേർസ്- ലൂക്കോസ് തര്യൻ, ജിത്തു വിനോയ്, ആനി ആനുവേലിൽ, അമ്മു സക്കറിയാസ്, അമ്പിളി സജിമോൻ, ഏലിസബത്തു  സണ്ണി എന്നിവരാണ് പുതിയ നേതൃത്വ്നിരയില് ഉള്ളവർ.സാമൂഹികപരവും, ജനക്ഷേമകരവും, കലാമൂല്യവുമുള്ള വിവിധ സംരംഭങ്ങൾക്ക്   ഊന്നൽ കൊടുത്തുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങൾ ആയിരിക്കും ഈ വര്‌ഷം അറ്റ്ലാന്റയിലെ മലയാളികൾക്കായി  അമ്മ ഒരുക്കുന്നത് എന്ന് യോഗത്തിൽ ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു. കൂടാതെ ഉടനെ തന്നെ അമ്മയുടെ അഡ്‌വൈസറി  ബോർഡും , വിമൻസ് ഫോറവും ,  യുവജനവേദിയും ഉടൻ തന്നെ രൂപീകരിക്കും എന്ന് പ്രസിഡന്റ് അറിയിച്ചുഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ക്നാനായ പത്രതിന്റെതല്ല .സോഷ്യൽ നെറ്റ്‌വർക്ക് വഴി അഭിപ്രായങ്ങൾ എഴുതുകയും ചർച്ചയിൽ പങ്കെടുക്കുകയും ചെയ്യുന്നവർ അപകീർത്തികരമായോ അസഭ്യമോ അശ്ലീലമോ ആയ അഭിപ്രായങ്ങൾ പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്യുന്നത് ശിക്ഷാർഹമാണ്.