ബ​​​​സി​​​​ൽ യാ​​​​ത്ര ചെ​​​​യ്ത പ്രാ​​​​വി​​​​ന് ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് ന​​​​ല്​​​​കാ​​​​ത്ത​​​​തി​​​​ന് ക​​​​ണ്ട​​​​ക്ട​​​​റർക്ക്  കാ​​​​ര​​​​ണം​​​​കാ​​​​ണി​​​​ക്ക​​​​ൽ നോ​​​​ട്ടീ​​​​സ്

 

ബസിൽ ആ​​​​രാ​​​​യാ​​​​ലും ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റെ​​​​ടു​​​​ക്ക​​​​ണം അ​​​​തി​​​​പ്പോ പ്രാ​​​​വാ​​യാ​​​​ലും , പൂച്ചയായായാലും നിങ്ങൾ വിചാരിക്കുന്നത്  തമാശയാണെന്നായിരിക്കും എന്നാൽ ഇതു പറയുന്നത് മറ്റാരുമല്ല ..പ​​​​റ​​​​യു​​​​ന്ന​​​​ത് ത​​​​മി​​​​ഴ്നാ​​​​ട് സ്റ്റേ​​​​റ്റ് ട്രാ​​​​ൻ​​​​സ്പോ​​​​ർ​​​​ട്ട് കോ​​​​ർ​​​​പ​​​​റേ​​​​ഷ​​​​നി​​​​ലെ ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് ഇ​​​​ൻ​​​​സ്പെ​​​​ക്ട​​​​റാ​​​​ണ്. ബ​​​​സി​​​​ൽ യാ​​​​ത്ര ചെ​​​​യ്ത പ്രാ​​​​വി​​​​ന് ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് ന​​​​ല്​​​​കാ​​​​ത്ത​​​​തി​​​​ന് ക​​​​ണ്ട​​​​ക്ട​​​​റോ​​​​ട് കാ​​​​ര​​​​ണം​​​​കാ​​​​ണി​​​​ക്ക​​​​ൽ നോ​​​​ട്ടീ​​​​സ് ന​​ല്കി വ​​​​ലി​​​​യ ​​വാ​​​​ർ​​​​ത്ത സൃ​​​​ഷ്ടി​​​​ച്ചി​​​​രി​​​​ക്കു​​​​ക​​​​യാ​​​​ണ് ഈ ​​​​ഇ​​​​ൻ​​​​സ്പെ​​​​ക്ട​​​​ർ. ‌ത​​​​മി​​​​ഴ്നാ​​​​ട്ടി​​​​ലെ ഹ​​​​രൂ​​​​ർ പ​​​​ട്ട​​​​ണ​​​​ത്തി​​​​ൽ​​​​നി​​​​ന്ന് ഇ​​​​ല്ല​​​​വ​​​​ഡി എ​​​​ന്ന ഗ്രാ​​​​മ​​​​ത്തി​​​​ലേ​​​​ക്കു സ​​​​ർ​​​​വീ​​​​സ് ന​​​​ട​​​​ത്തു​​​​ന്ന ടി​​​​എ​​​​ൻ​​​​എ​​​​സ്ആ​​​​ർ​​ടി​​​​സി ബ​​​​സി​​​​ലാ​​​​ണ് സം​​​​ഭ​​​​വം. ബ​​​​സ് ഹ​​​​രൂ​​​​ർ അ​​​​തി​​​​ർ​​​​ത്തി​​​​യി​​​​ലെ​​​​ത്തി​​​​യ​​​​പ്പോ​​​​ഴാ​​​​ണ് ഇ​​​​ൻ​​​​സ്പെ​​​​ക്ട​​​​ർ ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് ചെ​​​​ക്കിം​​​​ഗി​​​​നാ​​​​യി ബ​​​​സി​​​​ൽ ​​ക​​​​യ​​​​റി​​​​യ​​​​ത്. ബ​​​​സി​​​​ലു​​​​ണ്ടാ​​​​യി​​​​രു​​​​ന്ന എ​​ട്ടു യാ​​​​ത്ര​​​​ക്കാ​​​​രും ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് എ​​​​ടു​​​​ത്തെ​​​​ന്ന് ബോ​​​​ധ്യ​​​​പ്പെ​​​​ട്ട് ഇ​​​​റ​​​​ങ്ങാ​​​​ൻ​​ തു​​​​ട​​​​ങ്ങി​​​​യ​​​​പ്പോ​​​​ഴാ​​​​ണ് ബ​​​​സി​​​​ന്‍റെ ജ​​ന​​​​ൽപ്പാ​​​​ളി​​​​യി​​​ലി​​​​രു​​​​ന്നു കു​​​​റു​​​​കു​​​​ന്ന പ്രാ​​​​വി​​നെ ഇ​​​​ൻ​​​​സ്പെ​​​​ക്ട​​​​ർ ക​​ണ്ട​​ത്. ജ​​​​ന​​​​ലി​​​​ന് അ​​​​ടു​​​​ത്തി​​​​രു​​​​ന്ന ആ​​​​ളി​​​​ന്‍റെ സ​​​​ന്ത​​​​ത​​​​സ​​​​ഹ​​​​ചാ​​​​രി​​​​യാ​​​​യി​​​​രു​​​​ന്ന പ്രാ​​​​വ് ബ​​​​സ് യാ​​​​ത്ര​​​​യി​​​​ലും ക​​​​ക്ഷി​​​​യോ​​​​ടൊ​​​​പ്പം ചേ​​​​രു​​​​ക​​​​യാ​​​​യി​​​​രു​​​​ന്നു.പ്രാ​​​​വി​​​​ന് ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് എ​​​​ടു​​​​ത്തോ എ​​​​ന്ന് ഇ​​​​ൻ​​​​സ്പെ​​​​ക്ട​​​​ർ ചോ​​​​ദി​​​​ച്ച​​​​പ്പോ​​​​ൾ ത​​​​മാ​​​​ശ​​​​യാ​​​​ണെ​​​​ന്നാ​​​​ണ് ബ​​​​സി​​​​ലെ ക​​​​ണ്ട​​​​ക്ട​​​​റും മ​​​​റ്റു യാ​​​​ത്ര​​​​ക്കാ​​​​രും ആ​​​​ദ്യം ക​​​​രു​​​​തി​​​​യ​​​​ത്. എ​​​​ന്നാ​​​​ൽ, പ്രാ​​​​വി​​ന് ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് ന​​​​ല്​​​​കാ​​​​ത്ത​​​​തി​​​​നു വി​​ശ​​ദീ​​ക​​ര​​ണം ന​​ല്ക​​ണ​​മെ​​ന്നാ​​​​വ​​​​ശ്യ​​​​പ്പെ​​​​ട്ട് ഇ​​​​ൻ​​​​സ്പെ​​​​ക്ട​​​​ർ ക​​​​ണ്ട​​​​ക്ട​​​ർക്കു മെ​​​​മ്മോ ന​​​​ല്​​​​കി​​​​യ​​​​തോ​​​​ടെ സം​​​​ഗ​​​​തി സീ​​​​രി​​​​യ​​​​സാ​​​​ണെ​​​​ന്ന് എ​​​​ല്ലാ​​​​വ​​​​ർ​​​​ക്കും ബോ​​​​ധ്യ​​​​മാ​​​​യി. നി​​​​ല​​​​വി​​​​ലു​​​​ള്ള ച​​​​ട്ട​​​​ങ്ങ​​​​ൾ പ്ര​​​​കാ​​​​രം ബ​​​​സി​​​​ൽ യാ​​​​ത്ര​​​​ചെ​​​​യ്യു​​​​ന്ന മൃ​​​​ഗ​​​​ങ്ങ​​​​ൾ​​​​ക്കും പ​​​​ക്ഷി​​​​ക​​​​ൾ​​​​ക്കും ഉ​​​​ട​​​​മ​​​​സ്ഥ​​​​ർ​​ ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് എ​​​​ടു​​​​ക്കേ​​​​ണ്ട​​​​താ​​​​ണെ​​​​ന്നും ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് എ​​​​ടു​​​​ക്കാ​​​​ത്ത പ​​​​ക്ഷം ക​​​​ണ്ട​​​​ക്ട​​​​ർ അ​​​​വ​​​​രെ യാ​​​​ത്ര ചെ​​​​യ്യാ​​​​ൻ അ​​​​നു​​​​വ​​​​ദി​​​​ക്ക​​​​രു​​​​തെ​​​​ന്നും ഇ​​​​ൻ​​​​സ്പെ​​​​ക്ട​​​​ർ അ​​​​റി​​​​യി​​​​ച്ചു. സം​​​​ഭ​​​​വം വാ​​​​ർ​​​​ത്ത​​​​യാ​​​​യ​​​​തോ​​​​ടെ പാ​​​​വം ക​​​​ണ്ട​​​​ക്ട​​​​റെ അ​​​​നു​​​​കൂ​​​​ലി​​​​ച്ചും ചി​​​​ല​​​​ർ രം​​​​ഗ​​​​ത്തെ​​​​ത്തി. 30 പ്രാ​​​​വു​​​​ക​​​​ളോ അ​​​​തി​​​​ല​​​​ധി​​​​ക​​​​മോ ഉ​​​​ണ്ടെ​​​​ങ്കി​​​​ൽ മാ​​​​ത്ര​​​​മേ ടി​​​​ക്ക​​​​റ്റ് എ​​​​ടു​​​​ക്കേ​​​​ണ്ട​​​​തു​​​​ള്ളൂവെ​​​​ന്നാ​​​​ണ് ഇ​​​​ക്കൂ​​​​ട്ട​​​​രു​​​​ടെ വാ​​​​ദം.ഇവിടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ ക്നാനായ പത്രതിന്റെതല്ല .സോഷ്യൽ നെറ്റ്‌വർക്ക് വഴി അഭിപ്രായങ്ങൾ എഴുതുകയും ചർച്ചയിൽ പങ്കെടുക്കുകയും ചെയ്യുന്നവർ അപകീർത്തികരമായോ അസഭ്യമോ അശ്ലീലമോ ആയ അഭിപ്രായങ്ങൾ പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്യുന്നത് ശിക്ഷാർഹമാണ്.